BEXKOM Industrial ขั้วต่อไฟฟ้าอุตสาหกรรม M5 M8 M9 M12 M14 M16 M23 7/8 พร้อมการป้องกัน EMC กันน้ำ IP67 และการล็อคแบบสกรู
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขพิน | 3 ~ 19 |
| วัสดุของเปลือก | หมึกหมึก |
| วัสดุของปิน | ทองแดงทองคํา |
| วัสดุประกอบ | PA66 |
| ระดับกันน้ํา | IP67 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 80°C |
| ความต้านทานต่อการกัดกร่อนด้วยสเปรย์เกลือ | 48 ชั่วโมง |
| หมุนเวียนการเจริญพันธุ์ | > 500 ครั้ง |
| อัตราปัจจุบัน | 1.0 - 16 A |
| ความดันการทดสอบ | 250 ~ 1900 วอลต์ |
| การป้องกัน EMC | มี |
| วิธีล็อค | สกรูล็อค |
| ความทนทานต่อการกระแทก | 100 กรัม/6 มม |
| ความต้านทานการสั่น | 10 ~ 2000Hz, 15 กรัม |
ผลิตภัณฑ์สาย M ได้ถูกออกแบบมาเพื่อช่วยลูกค้าประหยัดต้นทุนและสั้นระยะเวลาการซื้อ. ส่วนของสายสินค้าของเรามีความสอดคล้องกับสายเชื่อม Binder, Amphonel และ Phenix.
- อุปกรณ์ล็อคเส้นให้ความมั่นใจต่อการติดต่อ
- เปลือกโลหะให้ความคุ้มกัน EMC
- ติดต่อทองแดงสําหรับการเชื่อมต่อที่น่าเชื่อถือและความต้านทานต่ํา
- การแก้ไขที่มีประสิทธิภาพในเรื่องค่าใช้จ่าย ด้วยการจัดส่งที่รวดเร็ว
เครื่องเชื่อมซีรีส์ M ใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมต่างๆ เช่น
- สายการผลิตรถยนต์
- อุปกรณ์หุ่นยนต์และอัตโนมัติ
- เครื่องมืออุตสาหกรรม
- เครื่องมืออัตโนมัติ
- อุปกรณ์อุตสาหกรรมต่าง ๆ
สถานะตัวอย่าง:มี
ระยะเวลา:ภายใน 1 สัปดาห์ (สําหรับผลิตภัณฑ์ในคลัง)
วิธีการซื้อ:ซื้อผ่านร้านค้าออนไลน์ของเรา หรือติดต่อทีมงานบริการลูกค้าของเราที่cs1@bexkom.comเราตอบภายใน 24 ชั่วโมง
ส่ง:ส่งด่วน บริการบ้านต่อบ้าน โดยทั่วไป 5-10 วัน
เรายินดีต้อนรับทุกคําถามและคําสั่ง กรุณาส่งคําถามและความต้องการของคุณ - เรายินดีที่จะช่วย!